Switch

Sýni 1–20 af 41 útkomum

  • PoE inserter, Gigabit – Extralink POE-injector

    1.390 kr.
    Bæta við í körfu
  • Franskur rennilás, 15mm breiður, 10 metrar – AK-770905-100-S

    2.890 kr.
    Bæta við í körfu
  • Extralink SFP í RJ45 breyta – EX950SFP-GE

    4.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • 5 porta Gigabit switch, – TP-Link TL-SG1005D

    4.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • 5 porta Gigabit switch, QOS – TP-Link TL-SG105

    5.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti SFP í RJ45 breyta – UF-RJ45-1G

    5.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • Extralink SFP Transceiver 1,25G 1310/1550nm 3km – par

    6.350 kr.
    Bæta við í körfu
  • 8 porta Gigabit switch, QOS – TP-Link LS108G

    6.890 kr.
    Lesa meira
  • 5 porta Gigabit switch – Unifi USW-FLEX-MINI

    7.300 kr.
    Bæta við í körfu
  • 8 porta Gigabit switch, QOS – TP-Link TL-SG108

    7.490 kr.
    Bæta við í körfu
  • 8 porta Gigabit switch, – TP-Link TL-SG1008D

    8.790 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik SFP Transceiver 1,25G 1310nm 20km single mode

    9.951 kr.
    Bæta við í körfu
  • 4 porta PoE switch + 2 uplink, – eurosV2

    10.850 kr.
    Bæta við í körfu
  • 5 porta Mikrotik Gigabit switch – RG260S

    11.620 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ethernet skiptir, 16 porta DN-60011-1

    11.900 kr.
    Bæta við í körfu
  • Gigabit 4 porta PoE switch + 2 uplink, – Krios EX-SG1005P

    14.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • Gigabit Ethernet skiptir, 16 porta – TL-SG1016

    18.400 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik 10G SFP í RJ45 breyta – S-RJ10

    18.900 kr.
    Bæta við í körfu
  • 8 porta Gigabit switch með 4 port PoE+ – TP-Link TL-SG108PE

    19.500 kr.
    Lesa meira
  • 5 porta Gigabit switch x 3 – Unifi USW-FLEX-MINI-3

    19.850 kr.
    Bæta við í körfu

Sýni 1–20 af 41 útkomum