Switch

Sýni 1–20 af 34 útkomum

  • 16 port

    16 port (4)

  • 24 port

    24 port (6)

  • 48 port

    48 port (3)

  • 5 port

    5 port (8)

  • 8 port

    8 port (8)

  • Aukahlutir

    Aukahlutir (4)

  • POE

    POE (17)

  • 4 porta PoE switch + 2 uplink, – pallas V2

    8.900 kr.
    Bæta við í körfu
  • 5 porta Gigabit switch – Unifi USW-FLEX-MINI

    7.900 kr.
    Lesa meira
  • 5 porta Gigabit switch með 4 port PoE+ – TP-Link TL-SG105PE

    15.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • 5 porta Gigabit switch x 3 – Unifi USW-FLEX-MINI-3

    22.400 kr.
    Bæta við í körfu
  • 5 porta Gigabit switch, – TP-Link TL-SG1005D

    4.950 kr.
    Lesa meira
  • 5 porta Gigabit switch, QOS – TP-Link TL-SG105

    5.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • 5 porta Mikrotik Gigabit switch – RG260S

    11.620 kr.
    Bæta við í körfu
  • 8 porta Gigabit switch með 4 port PoE+ – TP-Link TL-SG108PE

    19.500 kr.
    Bæta við í körfu
  • 8 porta Gigabit switch, – TP-Link TL-SG1008D

    7.690 kr.
    Lesa meira
  • 8 porta Gigabit switch, QOS – TP-Link TL-SG108

    7.490 kr.
    Bæta við í körfu
  • 9 porta switch með 8 PoE, – Tenda TEF1109P

    31.600 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ethernet skiptir, 16 porta DN-60011-1

    11.900 kr.
    Bæta við í körfu
  • Extralink SFP Transceiver 1,25G 1310/1550nm 3km – par

    6.350 kr.
    Bæta við í körfu
  • Gigabit Ethernet skiptir, 16 porta – TL-SG1016D

    16.900 kr.
    Bæta við í körfu
  • Gigabit Ethernet skiptir, 24 porta – TL-SG1024

    23.700 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik SFP Transceiver 1,25G 1310nm 20km single mode

    9.951 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik Switch/Router 24 port PoE – CRS328-24P-4S-RM

    95.600 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik Switch/Router 8 port PoE – CRS112-8P-4S-IN

    39.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • PoE inserter, Gigabit – Extralink POE-injector

    1.390 kr.
    Bæta við í körfu
  • TSW100

    Teltonika Switch TSW100, POE

    21.500 kr.
    Bæta við í körfu

Sýni 1–20 af 34 útkomum