UniFi

Sýni 1–20 af 49 útkomum

  • 360° 5Ghz Airmax loftnet, 10dB – AMO-5G10

    25.600 kr.
    Bæta við í körfu
  • 360° 5Ghz Airmax loftnet, 13dB – AMO-5G13

    33.800 kr.
    Bæta við í körfu
  • Extralink SFP Transceiver 1,25G 1310/1550nm 3km – par

    6.350 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik SFP Transceiver 1,25G 1310nm 20km single mode

    9.951 kr.
    Bæta við í körfu
  • PoE spennugjafi – PoE-24-24W-GMT

    3.950 kr.
    Lesa meira
  • PoE spennugjafi – PoE-48-24W-GEX

    3.450 kr.
    Bæta við í körfu
  • Rocket þráðlaus netsendir – R5AC-Lite

    27.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • TSW100

    Teltonika Switch TSW100, POE

    21.500 kr.
    Bæta við í körfu
  • TP-Link SFP í RJ45 breyta – MC220L

    5.550 kr.
    Lesa meira
  • Ubiquiti AP Aircube 1166 Mbs þráðlaus aðgangspunktur – ACB-AC

    19.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti EdgeSwitch ES-24-250W POE

    128.000 kr.
    Lesa meira
  • Ubiquiti PoE spennubreytir – INS-3AF-I-G

    5.700 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti SFP í RJ45 breyta – UF-RJ45-1G

    4.610 kr.
    Bæta við í körfu
  • Unifi Cloud Key – UC-CK

    19.500 kr.
    Lesa meira
  • Unifi Cloud Key Gen 2 – UCK-G2

    44.500 kr.
    Lesa meira
  • Unifi Cloud Key Gen 2 – UCK-G2-Plus

    48.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • Unifi Dream Machine Pro – UDM-Pro

    104.500 kr.
    Lesa meira
  • UniFi PoE spennugjafi – PoE-24-24W-G

    3.550 kr.
    Bæta við í körfu
  • UniFi PoE spennugjafi – PoE-48-24W-G

    4.950 kr.
    Lesa meira
  • Unifi Security Gateway – USG

    26.990 kr.
    Bæta við í körfu

Sýni 1–20 af 49 útkomum