UniFi

Sýni 1–20 af 59 útkomum

  • UniFi PoE spennugjafi – U-PoE-af-EU

    3.240 kr.
    Bæta við í körfu
  • PoE spennugjafi – PoE-48-24W-GEX

    3.450 kr.
    Bæta við í körfu
  • PoE spennugjafi – PoE-24-24W-GMT

    3.950 kr.
    Lesa meira
  • UniFi PoE spennugjafi – PoE-24V-24W-G-WH

    4.050 kr.
    Bæta við í körfu
  • UniFi PoE spennugjafi – U-PoE-at-EU

    4.320 kr.
    Bæta við í körfu
  • UniFi PoE spennugjafi – PoE-48-24W-G

    4.410 kr.
    Lesa meira
  • Extralink SFP í RJ45 breyta – EX950SFP-GE

    4.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti PoE spennubreytir – INS-3AF-I-G

    5.700 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti SFP í RJ45 breyta – UF-RJ45-1G

    5.990 kr.
    Bæta við í körfu
  • Extralink SFP Transceiver 1,25G 1310/1550nm 3km – par

    6.350 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik SFP Transceiver 1,25G 1310nm 20km single mode

    9.951 kr.
    Bæta við í körfu
  • Þráðlaus utanhúss sendir, 13dB – LOCO5AC

    14.100 kr.
    Bæta við í körfu
  • Þráðlaus aðgangspunktur fyrir veggdós – UniFi UAP-IW

    15.900 kr.
    Bæta við í körfu
  • Þráðlaus utanhúss sendir NanoBeam – NBE-M5-16-EU

    18.490 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti AP Aircube 1166 Mbs þráðlaus aðgangspunktur – ACB-AC

    19.440 kr.
    Bæta við í körfu
  • Unifi Cloud Key – UC-CK

    19.500 kr.
    Lesa meira
  • TSW100

    Teltonika Switch TSW100, POE

    21.500 kr.
    Bæta við í körfu
  • Þráðlaus aðgangspunktur – UniFi UAP-AC-M

    21.900 kr.
    Bæta við í körfu
  • Þráðlaus aðgangspunktur – UniFi UAP-AC-Lite

    21.990 kr.
    Lesa meira
  • Þráðlaus utanhúss sendir – NBE NanoBeam AC-Gen2

    24.450 kr.
    Lesa meira

Sýni 1–20 af 59 útkomum