UniFi

Sýni 1–12 af 58 útkomum

  • UniFi PoE spennugjafi – U-PoE-af-EU

    3.240 kr.
    Bæta við í körfu
  • UniFi PoE spennugjafi – PoE-24V-24W-G-WH

    4.050 kr.
    Bæta við í körfu
  • UniFi PoE spennugjafi – U-PoE-at-EU

    4.750 kr.
    Bæta við í körfu
  • UniFi PoE spennugjafi – POE-50-60W

    5.500 kr.
    Bæta við í körfu
  • Extralink SFP í RJ45 breyta – EX950SFP-GE

    5.650 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti PoE spennubreytir – INS-3AF-I-G

    5.700 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti SFP+ fasttengt með 0,5 meter – UACC-DAC-SFP10-0,5M

    6.200 kr.
    Bæta við í körfu
  • Extralink SFP Transceiver 1,25G 1310/1550nm 3km – par

    6.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti SFP+ fasttengt með 1 meter – UACC-DAC-SFP10-1M

    6.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti SFP í RJ45 breyta – UACC-CM-RJ45-1G

    7.480 kr.
    Bæta við í körfu
  • Ubiquiti SFP í MM fiber breyta – UF-MM-1G

    7.950 kr.
    Bæta við í körfu
  • Mikrotik SFP Transceiver 1,25G 1310nm 20km single mode

    9.951 kr.
    Bæta við í körfu

Sýni 1–12 af 58 útkomum